Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :DXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 12:47 am
Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_06
Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_01Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_02_newsÔi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_03
Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_04_newdung_sua_mcÔi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_06_news
Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_07Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_08_newsÔi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_09
[LYK43B] - dung_sua_mc
Smod
Smod
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 37
Ngày tham gia Ngày tham gia : 10/06/2010
Tuổi Tuổi : 34
Đến từ : cao nguyên cạnh mèo vạc sát với mù cang chải gần với xa mạc sahara

Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Vide

Bài gửiTiêu đề: Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D

Chữ ký của dung_sua_mc

Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 2:06 am
Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_06
Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_01Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_02_newsÔi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_03
Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_04_newdung_sua_mcÔi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_06_news
Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_07Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_08_newsÔi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_09
[LYK43B] - dung_sua_mc
Smod
Smod
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 37
Ngày tham gia Ngày tham gia : 10/06/2010
Đến từ : cao nguyên cạnh mèo vạc sát với mù cang chải gần với xa mạc sahara

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D

dung_sua_mc đã viết:

ăc ăc sao nó mờ thế nhỉ hjc Crying or Very sad

Chữ ký của dung_sua_mc

Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 5:47 am
Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_04_newkun.yeu1989Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_06_news
[LYK43B] - kun.yeu1989
Admin
Admin
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 64
Ngày tham gia Ngày tham gia : 09/06/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D
http://vn.myblog.yahoo.com/kun.yeu1989

cao nguyên cạnh mèo vạc sát với mù cang chải gần với xa mạc sahara
=))) Hài vật =))
Thế này là nét rùi làm j mờ lắm hả a.

Chữ ký của kun.yeu1989

Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D I_icon_minitime
Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_04_newÔi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D Bgavatar_06_news
[LYK43B] - Sponsored content

Chữ ký của Sponsored content

Ôi Cái Album này làm mình mệt thật đấy lên các bạn ủng hộ nhiều vào nhé :D

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang